Tare da ci gaba da ci gaban duniya, masana'antar sutura kuma a koyaushe tana faɗaɗa kasuwancinta na duniya. Lokacin aika fenti zuwa ƙasashen waje, ba kawai kuna buƙatar la'akari da inganci da yarda da samfurin ba, amma kuna buƙatar zaɓar hanyar sufuri mai dacewa. Bari mu bincika hanyoyin gama gari da yawa na fitar da fenti.
1. Shipping
Jirgin ruwa shine hanyar da aka fi amfani da ita don fitar da sutura, musamman dacewa da jigilar kayayyaki masu yawa. Yawancin sutura ana jigilar su a cikin kwantena kuma suna iya kare samfuran yadda ya kamata daga danshi da lalacewa.
2. Jirgin sama
Jirgin dakon iska ya dace da samfuran fenti da ake buƙata cikin gaggawa, musamman ƙaramin ƙarami, fenti mai ƙima.
3. sufurin jirgin kasa
A wasu ƙasashe da yankuna, sufurin jirgin ƙasa kuma zaɓi ne don fitar da fenti, musamman tsakanin ƙasashen da ke da alaƙa ta ƙasa.
4. Hanyoyin sufuri
Harkokin sufurin hanya ya dace da ɗan gajeren nisa, musamman lokacin da nisa tsakanin wurin samar da fenti da abokin ciniki yana da ɗan gajeren lokaci.
Zaɓin hanyar fitarwa mai kyau na shafi yana buƙatar cikakken la'akari da abubuwa kamar farashin sufuri, lokaci, halayen kaya, da kuma makoma. Jirgin ruwa na teku ya dace da kaya mai yawa, jigilar iska ya dace da samfurori na gaggawa, yayin da jirgin kasa da sufuri na hanya suna ba da zaɓuɓɓuka masu sauƙi. Yayin da kasuwannin duniya ke ci gaba da canzawa, kamfanoni yakamata su daidaita su koyaushe da inganta dabarun fitar da su bisa ainihin yanayin don biyan bukatun ku.
Lokacin aikawa: Oktoba-25-2024